ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการตั้งค่า system setting ในหัวข้อ main ของ Hos_xp pcu  (อ่าน 6074 ครั้ง)

ณัชพล

• บุคคลทั่วไป
เรียน ผู้ดูแลระบบ รพ.พนมไพร
   ขอความกรุณาอาจารย์ช่วยชี้แนะการตั้งค่า system setting ในห้วข้อ main ด้วยครับ มีปัญหา ไม่มีค่าบริการนอกเวลาราชการ และในเวลาราชการเจอแต่คำว่า ถุงยางอนามัย ปัญหาที่ว่านี้ พบใน hos_xp version 3.56.1.9ล่าสุด แต่ version 3.55.8.24 ไม่มีปัญหาครับ  หรือจะให้ถอยไปใช้ ได้ไหมครับอ. รบกวนด้วยครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ....

admin

• Administrator
  • Newbie
Re: ปัญหาการตั้งค่า system setting ในหัวข้อ main ของ Hos_xp pcu
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 08:45:13 AM »
ข้อมูล ในตาราง nondrugitems และ s_drugitems ข้อมูลหายไปครับ ต้อง Restore 2 ตารางนี้ใหม่ครับ

รพสต.ดอนกลอย

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 09:51:41 AM »
ขอบพระคุณมากครับ พอดีให้น้องเขาแก้ให้แล้วครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 09:54:14 AM โดย รพสต.ดอนกลอย »