ผู้เขียน หัวข้อ: ติดต่อ งานสารสนเทศโรงพยาบาลพนมไพร เรื่อง report online v.1  (อ่าน 17491 ครั้ง)

พิเชษฐ สุพงษ์

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ ผมพิเชษฐ สุพงษ์ เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาลเสาไห้เฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา
ผมเห็น report online v.1ของงานสารสนเทศโรงพยาบาลพนมไพร แล้วผมชอบมากๆเลยครับ
ผมจึงอยากขอคำชี้แนะในการในการทำ WEb server หน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ :)

วิชาญ เอี่ยมรัศมีกุล

• บุคคลทั่วไป
ทางโรงพยาบาลพนมไพรให้แจกฟรีครับ แต่ทำหนังสือมาเพื่อเป็นหลักฐานหน่อยครับ