ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครงาน ตำแหน่งนักวิทยาศาสตร์การแพทย์  (อ่าน 16380 ครั้ง)

เบญจพร พรประสิทธิ์

• บุคคลทั่วไป
ขอสอบถามเรื่องการรับสมัครบุคลากรทางการแพทย์ค่ะ ในขณะทางโรงพยาบาลเปิดรับตำแหน่งนักวิทยาศาสตร์การแพทย์รึป่าวคะ สามารถปฎิบัติงานในกลุ่มงานเทคนิคการแพทย์และกลุ่มงานพยาธิวิทยา ขอบคุณคะ

ภก.ภาสกร

• Administrator
  • Jr. Member
Re: สมัครงาน ตำแหน่งนักวิทยาศาสตร์การแพทย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 07:47:05 AM »
ผมขอประสานทางกลุ่มงานเทคนิคการแพทย์ก่อนนะครับ ได้ข่าวคืบหน้าอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบครับ