ผู้เขียน หัวข้อ: การพัฒนาที่ต่อเนื่อง  (อ่าน 4643 ครั้ง)

เด็กโข่ง

• บุคคลทั่วไป
การพัฒนาที่ต่อเนื่อง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 06:02:38 PM »
นานๆทีไม่รู้ลมอะไรถึงอยากลองเข้าเวปรพ.นี้ดู .. เป็นกำลังใจให้โรงพยาบาลกับการ Accreditation Survey นะครับ
คุณภาพของรพ.แห่งนี้พัฒนาไปคู่กับการบริการอยู่เสมอ คิดถึงเจ้าหน้าที่ทุกคนครับ

อ่อ อีกอย่างนะครับ อยากให้adminอนุโลมการใช้ชื่อที่ยาวกว่านี้ได้ไม๊ครับ บังเอิญชื่อตามบัตรประชาชนมันยาวมากอ่ะครับ