ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมการประกวดภาพ "สุขล้ำ"  (อ่าน 5481 ครั้ง)

ภญ.จันทร์จารึก (แหม่ม)

• Administrator
  • Jr. Member
กิจกรรมการประกวดภาพ "สุขล้ำ"
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 10:28:00 AM »
 :D :D สวัสดีค่ะ ชาว รพ.พนมไพร
วันนี้ทีมงานของเราขอจัดกิจกรรมให้ชาว รพ. ได้ร่วมสนุกง่าย ๆ เพื่อผ่อนคลายความเหนื่อยล้าสำหรับการทำงานตลอดปีที่ผ่านมาของเรา วันนี้เราขอเชิญทุกท่านส่งรูปภาพเข้าประกวดในหัวข้อ "สุขล้ำ งานที่ทำ"
 ชิงรางวัลใหญ่นะคะ  :o
กติกาการส่งภาพเข้าร่วมประกวดกิจกรรมหัวข้อ "สุขล้ำ งานที่ทำ"
1. เป็นภาพที่มีเจ้าหน้าที่ รพ. อยู่ด้วยอย่างน้อย 1 คนในภาพ
2. เป็นกิจกรรม หรืองานทุกอย่างที่จัดขึ้นโดยโรงพยาบาลพนมไพร (งานที่จัดในหรือนอก รพ.ก็ได้นะคะ)
3. เป็นภาพที่แสดงออกถึงความสุขล้ำ อย่างอธิบายไม่ได้ในงานต่าง ๆ ที่ท่านได้ทำ
4. เขียนบรรยายภาพสั้น ๆ ใต้ภาพให้โดนใจกรรมการ
5. ผู้ส่งภาพเข้าประกวดต้องเป็นเจ้าหน้าที่ รพ.เท่านั้น (ขออภัยท่านอื่น ๆ ที่อยากเข้าร่วมนะคะ)

หมายเหตุ หากท่านไม่สามารถแนบไฟล์ในเวปบอร์ดได้ให้ส่งที่ห้องคอม หรือติดต่อทีมงาน IM ได้นะคะ

ตัวอย่างภาพสุขล้ำ

"สุขใจทุกที ที่ออกลีลา (เซิ้ง)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2010, 10:46:40 AM โดย ภญ.จันทร์จารึก (แหม่ม) »